Starfsmannalisti

staff
Anna Lilja Ólafsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Steinahlíð
staff
Ása Jakobsdóttir
Aðstoðarleikskólastjóri/deildarstjóri
Úthlíð
staff
Björk M Kristbjörnsdóttir
Deildarstjóri, leikskólakennari
Hamrahlíð
staff
Bryndís María Guðjónsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Úthlíð
staff
Dorota Wioletta Guðmundsson
Matráður
staff
Dóra Kristný Gunnarsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Hamrahlíð
staff
Elísa Gunnur Samúelsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Klettahlíð
staff
Elka Panayotova Zhelyazkova
Starfsmaður í leikskóla
Úthlíð
staff
Ellen Lind Sigurjónsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Klettahlíð
staff
Emelía Birta Jóhannesdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Hamrahlíð
staff
Eva Sóley Olson
Starfsmaður í leikskóla
Úthlíð
staff
Fanney Lára Guðmundsdóttir
Leikskólaliði
Hamrahlíð
staff
Guðbjörg Þorgeirsdóttir
Deildarstjóri, aðstoðarleikskólakennari
Esjuhlíð
staff
Guðný Ósk Friðriksdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Esjuhlíð
staff
Hafdís Magnúsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Esjuhlíð
staff
Heiðrún Árnadóttir
Starfsmaður í leikskóla
Afleysing
staff
Helena Sveinbjarnardóttir
Deildarstjóri, leikskólakennari
Klettahlíð
staff
Helga Katrín Hjartardóttir
Félagsráðgjafi
staff
Hrönn Harðardóttir
Deildarstjóri, leikskólakennari
Steinahlíð
staff
Jasmin Melanie Schmid
Deildarstjóri
Klettahlíð
staff
Kristín Ásta Jónsdóttir
Sérkennslustjóri, leik-og grunnskólakennari
staff
Linda Björk Ingólfsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Klettahlíð
staff
Luiza Cybulska
Aðstoðarmatráður
staff
Margaret Ferrer Panti
Leikskólaleiðbeinandi A
Hamrahlíð
staff
Margrét Ý Austmann Viðarsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Esjuhlíð
staff
María Guðmundsdóttir
leikskólaliði
Esjuhlíð
staff
Oddrún Ýr Sigurðardóttir
Þroskaþjálfi
staff
Ragnheiður Halldórsdóttir
Leikskólastjóri (aðallega við stjórnun)
staff
Sigrún Agnarsdóttir
Leikskólaliði
Steinahlíð
staff
Sigurveig Davíðsdóttir
Leikskólakennari
Steinahlíð
staff
Steinunn Bára Ægisdóttir
Deildarstjóri/uppeldis-og menntunarfræðingur
Esjuhlíð
staff
Valva Valdimarsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Hamrahlíð